• banner01

Ton 12 na kaset ɗin Mylar An aika zuwa Philippines

Ton 12 na kaset ɗin Mylar An aika zuwa Philippines

Ton 12 na kaset ɗin Mylar An aika zuwa Philippines

Lokacin aikawa: 06-25-2021

  Duba:200

Mun yi farin cikin raba cewa mun kawai isar da tan 12 na kaset na polyester ga abokin cinikinmu daga Philippines.
Wannan oda ce ta sake dawowa, abokin ciniki ya taɓa siyan wasu girman kaset ɗin polyester kafin, sun gane ingancin samfuranmu da ikon samar da mu sosai, saboda muna iya samar da kowane kauri na tef ɗin polyester wanda abokan ciniki ke buƙata, daga 10um zuwa 100um. kowane girman za a iya musamman bisa ga bukatun.Bugu da ƙari, muna ba da farashi masu gasa sosai, wannan shine dalili ɗaya koyaushe abokin ciniki ya zaɓe mu.
The polyester tef mu wadata yana da matukar high yi, kamar high tensile ƙarfi, high watse elongation, high narkewa zafin jiki da kuma high dielectric ƙarfi, shi ne ba kawai amfani da wutar lantarki na USB, data na USB, fiber na gani na USB, amma kuma za a iya amfani da a. Transformers, switchers, Electric motors da dai sauransu, ya zuwa yanzu muna da kwastomomi da dama daga masana'antar taranfoma, switchers, injinan lantarki, kafin su ba mu oda, duk sun gwada samfuran mu.
Ba wai kawai muna samar da tef ɗin polyester ba, har ma muna samar da kaset ɗin polyester na spool.
Idan aka kwatanta da kaset ɗin pad, kaset ɗin spool yana da fa'idodin tsayin mita, don haka lokacin da abokan ciniki ke amfani da kaset ɗin polyester, ba sa buƙatar canza pads ɗin ɗaya bayan ɗaya, ta wannan hanyar, abokin ciniki na iya samar da kebul ɗin su na adana lokaci, a cikin gabaɗaya, spool tepe an fi amfani dashi a cikin kebul na bayanai.
Ga wasu Hotunan spool kamar a kasa:

Spool Type Mylar Tapes

Spool Nau'in Mylar Kaset

PET tape packing

PET Tapes Packing

Don haka idan kuna neman kaset ɗin polyester, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Mu masu sana'a ne, masu sha'awar, mahimmanci shine cewa muna ba da tef ɗin polyester tare da inganci mai kyau da farashi mai kyau.

Spool packing

Shirya Kaset ɗin Mylar